John chota, namtafuta Frank ponera.


John Chota wa Iringa igombavanu


Mimi ni John chota, namtafuta Frank ponera.


Mawasiliano

Jina: John chota.

0756669429.

Dar es salaam.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


ml.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: nikas kamala Anamtafuta neema katuli,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: dickson benson Anamtafuta chema peter,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: KHATIB KAI J Anamtafuta BALA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: tja Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mohamed Pawaga Joseph Anamtafuta Pawaga : Nyamiaga Magarande Joseph ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: samith hasan Anamtafuta Rahma Amood ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: lydiah nafula Anamtafuta peter xhisoka,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: JACKSON OSWARD Anamtafuta marafiki,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...