Slide2-mabesti-utotoni.PNG

JACKSON OSWARD, namtafuta marafiki.


Mimi naitwa Jackson ni mwanafunzi chuo kikuu cha Dar es salaam Nina miaka 26 natafuta marafiki wa kuchart nao jinsia zote ila tu wawe na positive vibes ili tuweze kuendana napnda wawe wa dar es salaam au Mbeya.


Mimi ni JACKSON OSWARD, namtafuta marafiki.


Mawasiliano

Jina: JACKSON OSWARD.

0656853296.

DAR ES SALAAM.



Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>