shaban khalid hassan, namtafuta zainabu athuman.


Mimi Shaban niliekuwa naish Mbagala kipind nasoma shule ya msingi Kawe A then nikaja nikahamia msasan Kwa ajili ya urahisi wa kuwahi kufanya mitihani ya darasa la saba cuz kilikua ni kipind cha mwisho cha kukalibia kufanya mitihani hiyo.


Mimi ni shaban khalid hassan, namtafuta zainabu athuman.


Mawasiliano

Jina: shaban khalid hassan.

.

msasani.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-POLE-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: athumani hasani mohamedi Anamtafuta LAHELI LOBAT,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mudi Juma Othuman Anamtafuta Teddy ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: hhj Anamtafuta uu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Adolphe Chandja Demisfa Anamtafuta olivier erick,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: rama Anamtafuta fatuma,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mbwana Edwini Mkanula Anamtafuta Bwakila,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...