Mudi Juma Othuman, namtafuta Teddy .


Nilikua nae Kigoma yeye alikua anaishi Bigabiro Kigoma, kwao ni Mwanza, mwanzo wa kufahamiana tulikutana kwenye kituo cha kuchek damu kituo kilichopo karibu na station.


Mimi ni Mudi Juma Othuman, namtafuta Teddy .


Mawasiliano

Jina: Mudi Juma Othuman.

Anitafute wasap +243995734500.

Congo.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-HONGERA-NDUGUU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: hhj Anamtafuta uu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Adolphe Chandja Demisfa Anamtafuta olivier erick,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: rama Anamtafuta fatuma,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mbwana Edwini Mkanula Anamtafuta Bwakila,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: OMBEN JASTON NAHWELA Anamtafuta JOSILIN JOHN,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...