Adolphe Chandja Demisfa, namtafuta olivier erick.


Ni Adolphe Chandja Tulisoma Pamoja Kwenye Shule Cones


Mimi ni Adolphe Chandja Demisfa, namtafuta olivier erick.


Mawasiliano

Jina: Adolphe Chandja Demisfa.

mimi namba yangu mi +243993249504.

congo /baraka.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-POLE-MPENZI-7798766.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: rama Anamtafuta fatuma,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mbwana Edwini Mkanula Anamtafuta Bwakila,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: OMBEN JASTON NAHWELA Anamtafuta JOSILIN JOHN,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: mwenge n Anamtafuta leah s mugeta,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ramadhani masha Anamtafuta amina hemedy,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...