Nyanda Charles mpemba, namtafuta Toufiki.


Tulikutana TANGA mtaa wa magoma


Mimi ni Nyanda Charles mpemba, namtafuta Toufiki.


Mawasiliano

Jina: Nyanda Charles mpemba.

0762026929.

Mwanza.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide2-mabesti-utotoni.PNG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Nyanda charles kimwaga Anamtafuta Junia hamis,kapera,shaban kasisi.,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta JILALA PIUS,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: nathan malaki Anamtafuta MARIANA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Hamisi Anamtafuta Deizy muta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Janet S Sanga Anamtafuta Lusia,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: MSAFIRI PANCRAS MPUTI Anamtafuta ERASMUS ASENGA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: timotheo kazimoto Anamtafuta gaudensia ubini nimesahau,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: josephat andrea Anamtafuta jumaina wambura,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...