Nyanda charles kimwaga, namtafuta Junia hamis,kapera,shaban kasisi..


Mm ni nyanda charles niko kome wilaya ya sengerema Mkoa wa mwanza.


Mimi ni Nyanda charles kimwaga, namtafuta Junia hamis,kapera,shaban kasisi..


Mawasiliano

Jina: Nyanda charles kimwaga.

0762026929.

Sengerema.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-PONGEZI-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta JILALA PIUS,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: nathan malaki Anamtafuta MARIANA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Hamisi Anamtafuta Deizy muta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Janet S Sanga Anamtafuta Lusia,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: MSAFIRI PANCRAS MPUTI Anamtafuta ERASMUS ASENGA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: timotheo kazimoto Anamtafuta gaudensia ubini nimesahau,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: josephat andrea Anamtafuta jumaina wambura,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: philimon Hamis Matunde Anamtafuta Peter Enos,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...