Hamisi , namtafuta Deizy muta .


N mm wko mpndwa hamisi salamu sna kwko naamni umzm..lot's of love


Mimi ni Hamisi , namtafuta Deizy muta .


Mawasiliano

Jina: Hamisi .

Kupitia simu .

Bamburi .



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide3-mliopoteana.GIF

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Janet S Sanga Anamtafuta Lusia,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: MSAFIRI PANCRAS MPUTI Anamtafuta ERASMUS ASENGA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: timotheo kazimoto Anamtafuta gaudensia ubini nimesahau,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: josephat andrea Anamtafuta jumaina wambura,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: philimon Hamis Matunde Anamtafuta Peter Enos,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: KILINTON PETLO SIMTENGU Anamtafuta AMON SIMWANZA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: baby Nasser mussa shosha Anamtafuta adamu Nasser mussa shosha,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...