josephat andrea, namtafuta jumaina wambura.



Mimi ni josephat andrea, namtafuta jumaina wambura.


Mawasiliano

Jina: josephat andrea.

fecebook.

musoma.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


NIMEKUMISI-MPENZI086H.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: philimon Hamis Matunde Anamtafuta Peter Enos,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: KILINTON PETLO SIMTENGU Anamtafuta AMON SIMWANZA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: baby Nasser mussa shosha Anamtafuta adamu Nasser mussa shosha,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: james kayombo Anamtafuta satitu mtutu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: HOSSENI JEIRANI HOSSENI Anamtafuta velo tatu zahara ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mariam ally Anamtafuta Sesilia khalufan,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...