, namtafuta .



Mimi ni , namtafuta .


Mawasiliano

Jina: .

.

.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-MCHANA-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: james kayombo Anamtafuta satitu mtutu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: HOSSENI JEIRANI HOSSENI Anamtafuta velo tatu zahara ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mariam ally Anamtafuta Sesilia khalufan,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: rhoda mohochi Anamtafuta agness buruna,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Boniface Alfonce Anamtafuta Joseph Taison,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Boniface Alfonce Anamtafuta LULU,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: shalline d chai Anamtafuta alex mlewa chai,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: gideon mwampyate Anamtafuta leah anthony mshana,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...