james kayombo, namtafuta satitu mtutu.


mfupi kiasi


Mimi ni james kayombo, namtafuta satitu mtutu.


Mawasiliano

Jina: james kayombo.

.

kenya.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-HONGERA-NDUGUU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: HOSSENI JEIRANI HOSSENI Anamtafuta velo tatu zahara ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mariam ally Anamtafuta Sesilia khalufan,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: rhoda mohochi Anamtafuta agness buruna,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Boniface Alfonce Anamtafuta Joseph Taison,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Boniface Alfonce Anamtafuta LULU,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: shalline d chai Anamtafuta alex mlewa chai,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: gideon mwampyate Anamtafuta leah anthony mshana,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Salha abdallah haji Anamtafuta Rukkaya khamis saidi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...