Boniface Alfonce, namtafuta LULU.


Naitwa Boniface Kutoka Mpanda Katavi


Mimi ni Boniface Alfonce, namtafuta LULU.


Mawasiliano

Jina: Boniface Alfonce.

KWA SMS.

Mpanda.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-ASUBUHI-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: shalline d chai Anamtafuta alex mlewa chai,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: gideon mwampyate Anamtafuta leah anthony mshana,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Salha abdallah haji Anamtafuta Rukkaya khamis saidi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Peter Karanja Anamtafuta Ziporah Kadogo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: heleniko em Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Thadei mussa mapunda Anamtafuta ramadhan salum rajab,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...