gideon mwampyate, namtafuta leah anthony mshana.


tulifahamiana mgambo jkt


Mimi ni gideon mwampyate, namtafuta leah anthony mshana.


Mawasiliano

Jina: gideon mwampyate.

0713553116.

masasi.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-ZA-JIONI-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Salha abdallah haji Anamtafuta Rukkaya khamis saidi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Peter Karanja Anamtafuta Ziporah Kadogo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: heleniko em Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Thadei mussa mapunda Anamtafuta ramadhan salum rajab,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...