Thadei mussa mapunda, namtafuta ramadhan salum rajab.


ni mwanafunz wa chuo


Mimi ni Thadei mussa mapunda, namtafuta ramadhan salum rajab.


Mawasiliano

Jina: Thadei mussa mapunda.

0787987801.

songea ruvuma.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide3-mliopoteana.GIF

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: mwanaidi Haruna Anamtafuta Mwalimu ALISTEDES MAKOMO,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: peter oyaro Anamtafuta sally ogolla,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Ramso Hassan Ramadhan Anamtafuta Anitha kabisa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...