Tafuta

AckySHINE Kutafutana

Mahali pa kutafuta marafiki mliopotezana

HOME | WANAOTAFUTWA | WANAOTAFUTA | TOA POSTI

.

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


tafuta-rafiki.gif

Ramso Hassan Ramadhan, namtafuta Anitha kabisa.


Nilisoma na yenye shule ya nyakatang secondary alikua rafiki nimpendae kwa dhati.nayeye ni mnyarwanda


Mimi ni Ramso Hassan Ramadhan, namtafuta Anitha kabisa.


Mawasiliano

Jina: Ramso Hassan Ramadhan.

Atumie 0785416846 kwa whatsap.

Arusha Tanzania.



wadogo.gif

WANAOTAFUTWA

WANAOTAFUTA