rogathe jems lyimo, namtafuta beti.moshi. eliza mushi timoth.Emmanuel mshana.baraka john.


Natafuta marafiki zangu wa.chuo na second


Mimi ni rogathe jems lyimo, namtafuta beti.moshi. eliza mushi timoth.Emmanuel mshana.baraka john.


Mawasiliano

Jina: rogathe jems lyimo.

0762177241.

dar.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KUKUTANA-MPENZI-FG94T.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Moze Kipemba Anamtafuta NUSURA HB MWANGA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Ni yule yule kijana mwepesi…Thuva brian Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Faith James Anamtafuta Azam Idris,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...