David George, namtafuta Mariam Mohamed.


Naitwa David George nulisoma shule ya msingi Indian ocean kuanzia elfu mbili na saba(2007) hadi elfu mbili na kumi na tatu(2013)


Mimi ni David George, namtafuta Mariam Mohamed.


Mawasiliano

Jina: David George.

0758243961.

Tanga,sahare.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


nn.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: geofray Anamtafuta jack,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta SALI LUSHONA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: HASANI,SAMWEL,MWAKALANJE Anamtafuta PRICKA,HEZLONI,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Konsolata Michael Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Kabwogi K Kashumba Anamtafuta Asia Mohamed,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: peter mutunga nzioka Anamtafuta linet muli,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Meshak Evanss Ntandu Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...