selemani kassa, namtafuta younger tiger Tz.


mkoje huko nimimi seki(selvo dor)
Ume nikumbuka? Asane sana
Kamaume nifaamu.


Mimi ni selemani kassa, namtafuta younger tiger Tz.


Mawasiliano

Jina: selemani kassa.

.

nyar A3.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-ZA-USIKU-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: bilali habibu sufiani Anamtafuta merina,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Suleha Hassan Anamtafuta Katra hashi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: myano sayi hussein Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: JANUARI MOKUNDA Anamtafuta ANOLD RAPHAEL,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: josephine timotheo Anamtafuta thomas willyam,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta fatma ishax,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...