myano sayi hussein, namtafuta .


i am 18years old,studying as a student of high school


Mimi ni myano sayi hussein, namtafuta .


Mawasiliano

Jina: myano sayi hussein.

.

mwanza-Tanzania.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-HONGERA-NDUGUU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: JANUARI MOKUNDA Anamtafuta ANOLD RAPHAEL,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: josephine timotheo Anamtafuta thomas willyam,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta fatma ishax,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Zawadi mohamed Anamtafuta Abuu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta Vick fute alikua ilembula,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...