Joel kahesi, namtafuta Marko mwampamba.


Mimi naitwa joel kahesi. Tulikuwa wote Kishoju form four mwaka 1997


Mimi ni Joel kahesi, namtafuta Marko mwampamba.


Mawasiliano

Jina: Joel kahesi.

0767058285.

Dar es salaam.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


SALAMU-JIONI98HBS.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: HA Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Asifiwe lwesya Anamtafuta Beatrece George,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: SONGOI LUVANGA Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Naitwa. Mwasiti Juma Hasan Anamtafuta Zubeda Juma au mama darudaru ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...