Ndugu.gif

Amos mwita nyaikongoro, namtafuta AISHA MUSA NA AGINES SHABAN.


namtafta AISHA MUSSA ALIKU ANASOMA SHULE YA PLEIMAR NYAKATO 'A; MSOMA MWAKA TUROPOTEANA NI TANGU MWAKA 2012 NASHIDA SANA ME LAFKI YAKE NAMTAFTA SANA
ANTAFTE KUPITI
FB,JINA CONOMY Z


Mimi ni Amos mwita nyaikongoro, namtafuta AISHA MUSA NA AGINES SHABAN.


Mawasiliano

Jina: Amos mwita nyaikongoro.

atumie fb. jina ni conomy zabron.

DAR ES SALAAM.



Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>