, namtafuta .



Mimi ni , namtafuta .


Mawasiliano

Jina: .

.

.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-POLE-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Lekitonyi tumbaa Anamtafuta Lekitonyi tumbaa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Abdallah Salim Kassim Anamtafuta Seif Masoud Abdallah ( Shaibu ),πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: esther wambugha Anamtafuta lidya wasai masale,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: moses macharia maina Anamtafuta triza machoka,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...