Lekitonyi tumbaa, namtafuta Lekitonyi tumbaa.


Uko wapi c


Mimi ni Lekitonyi tumbaa, namtafuta Lekitonyi tumbaa.


Mawasiliano

Jina: Lekitonyi tumbaa.

.

Daressalam.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


nn.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Abdallah Salim Kassim Anamtafuta Seif Masoud Abdallah ( Shaibu ),πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: esther wambugha Anamtafuta lidya wasai masale,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: moses macharia maina Anamtafuta triza machoka,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Tadeo Anamtafuta Baba onesmo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...