moses macharia maina, namtafuta triza machoka.


ni mfupi kaa fti tano hvi mweupe kiasi, mrembo wakutamanika, figure kama cartoon ya kuchola, kifua imesimama wacha tu


Mimi ni moses macharia maina, namtafuta triza machoka.


Mawasiliano

Jina: moses macharia maina.

0707831668.

nairobi.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


wadogo.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Tadeo Anamtafuta Baba onesmo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: eric Alphonce daud Anamtafuta kamila kihongo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mrami Salimu ngare Anamtafuta Salimu ngare na ndugu zake,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Asuman .mawazo. Mwashiwil Anamtafuta Salafina mama yangu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...