Tadeo, namtafuta Baba onesmo.


Tadeo gaudens mgege


Mimi ni Tadeo, namtafuta Baba onesmo.


Mawasiliano

Jina: Tadeo.

Simu.

Kigoma.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-MZAZI-ASUBUHI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: eric Alphonce daud Anamtafuta kamila kihongo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mrami Salimu ngare Anamtafuta Salimu ngare na ndugu zake,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Asuman .mawazo. Mwashiwil Anamtafuta Salafina mama yangu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Asilei Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...