yuctino hans mbogo, namtafuta sauda sanga.


njoo mafnga


Mimi ni yuctino hans mbogo, namtafuta sauda sanga.


Mawasiliano

Jina: yuctino hans mbogo.

0718105065.

npo mafnga.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


SALAMU-JIONI98HBS.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Njarita Anamtafuta Kibona,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Ruben John mwasa Anamtafuta Grady visuvisu A.k.a mwambeso,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta aluba eliyas,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Ommy mtu safi Anamtafuta Namtufuta mchumba,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Joseph salu kiyupi Anamtafuta budagala,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: young mirror Anamtafuta miraco,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: HAMIS Anamtafuta JUMAA KUMBA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: yusuph hamisi mwitu Anamtafuta majiruka,manet,luku,dangiwe.,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...