Ruben John mwasa, namtafuta Grady visuvisu A.k.a mwambeso.


Mm Ni Ruben tulisoma wote xhule ya msingi kyela nilikuwa best ako Sana.. Tulipoteana baada ya WW kuhamia tukuyu na wazaz wako


Mimi ni Ruben John mwasa, namtafuta Grady visuvisu A.k.a mwambeso.


Mawasiliano

Jina: Ruben John mwasa.

0744349498.

iringa .



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-ZA-USIKU-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta aluba eliyas,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Ommy mtu safi Anamtafuta Namtufuta mchumba,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Joseph salu kiyupi Anamtafuta budagala,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: young mirror Anamtafuta miraco,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: HAMIS Anamtafuta JUMAA KUMBA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: yusuph hamisi mwitu Anamtafuta majiruka,manet,luku,dangiwe.,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Aminiel wilfred Anamtafuta Sophia,carreen,jackline,amina,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: AKWINO Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...