Ommy mtu safi, namtafuta Namtufuta mchumba.


Ninamiaka 19


Mimi ni Ommy mtu safi, namtafuta Namtufuta mchumba.


Mawasiliano

Jina: Ommy mtu safi.

0712713364.

tanga.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KUKUTANA-MPENZI-FG94T.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Joseph salu kiyupi Anamtafuta budagala,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: young mirror Anamtafuta miraco,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: HAMIS Anamtafuta JUMAA KUMBA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: yusuph hamisi mwitu Anamtafuta majiruka,manet,luku,dangiwe.,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Aminiel wilfred Anamtafuta Sophia,carreen,jackline,amina,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: AKWINO Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: man msa Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Lamso mussa Anamtafuta Lickius mohamerd,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...