HAMIS, namtafuta JUMAA KUMBA.



Mimi ni HAMIS, namtafuta JUMAA KUMBA.


Mawasiliano

Jina: HAMIS.

.

.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


MPENZI-MLO-MWEMA-34NG.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: yusuph hamisi mwitu Anamtafuta majiruka,manet,luku,dangiwe.,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Aminiel wilfred Anamtafuta Sophia,carreen,jackline,amina,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: AKWINO Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: man msa Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Lamso mussa Anamtafuta Lickius mohamerd,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Clement muniko Anamtafuta Yohana m nyamwondow au mzee John,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: jackisoni ji masumbigana Anamtafuta aleckix chitao,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...