Aminiel wilfred, namtafuta Sophia,carreen,jackline,amina.


Mrefu kiasa rang maji ya kunde mwili wa wastanii


Mimi ni Aminiel wilfred, namtafuta Sophia,carreen,jackline,amina.


Mawasiliano

Jina: Aminiel wilfred.

0744790851.

Dar ,kimara temboni.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


uliyesoma.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: AKWINO Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: man msa Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Lamso mussa Anamtafuta Lickius mohamerd,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Clement muniko Anamtafuta Yohana m nyamwondow au mzee John,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: jackisoni ji masumbigana Anamtafuta aleckix chitao,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Petronila tadei mmasi Anamtafuta Huruma/ANJELKA Molel,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...