SHIJA KAZIMILI CHALRES MATHAYO, namtafuta JACKISON SOBOLWA MUGODI.


mimi shij kazimili nmekubu kasana lafiki yagu jackison soborwa tukopamojasana rafiki tukubukane hatakwa ujube tuuuu etiiii


Mimi ni SHIJA KAZIMILI CHALRES MATHAYO, namtafuta JACKISON SOBOLWA MUGODI.


Mawasiliano

Jina: SHIJA KAZIMILI CHALRES MATHAYO.

MAKOYE IKAGALA.

KAHAMA KAKOLA KALI KWAMU TALIGI GOLOD .



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide3-mliopoteana.GIF

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: GATHO MAWELA Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Ronaldo odour Anamtafuta memovine mohindi ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Victa mson Anamtafuta Martima lupumbwe,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: noela shairi Anamtafuta mariam leonardo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: hemed ali said Anamtafuta saleh abdalah ali,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...