Tafuta

AckySHINE Kutafutana

Mahali pa kutafuta marafiki mliopotezana

HOME | WANAOTAFUTWA | WANAOTAFUTA | TOA POSTI

.

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


ndugu.gif

Edward semwenda (edward mkaguru), namtafuta Joyce chondo.


Naitwa edward namtafuta joyce chondo kwa mala ya mwisho kuonana nae ni 2016 kipindi nipo manzese na yeye alikuwa mwananyamara kwa ally maua (kwa mama amina)


Mimi ni Edward semwenda (edward mkaguru), namtafuta Joyce chondo.


Mawasiliano

Jina: Edward semwenda (edward mkaguru).

0682537602
Au
0763457267
Na
0678306119.

Nipo Bagamoyo kwa sasa.