denis mwenda, namtafuta amos ndeleba.



Mimi ni denis mwenda, namtafuta amos ndeleba.


Mawasiliano

Jina: denis mwenda.

.

tutua.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-SHUKRANI-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: hafidh mbwan mohd Anamtafuta lela abasi ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Arnold mwaitete Anamtafuta Joseph Michael Kasyupa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Emmnuel kabeta chales Anamtafuta Rubeni chales magilishi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: yohana alufons Anamtafuta husna hassan farahan,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: momo Anamtafuta fredrick saburi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: patrick Ramadhani mustafa Anamtafuta GLORY CHUBWA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: AMINA Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: the mr i k m the supe nature boy tz Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Flora Charles mgonja Anamtafuta Mwanaidi Abdi mkwizu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: fedrik ngowo Anamtafuta velonikamakweta,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...