Emmnuel kabeta chales, namtafuta Rubeni chales magilishi.


Emmanuel kabeta


Mimi ni Emmnuel kabeta chales, namtafuta Rubeni chales magilishi.


Mawasiliano

Jina: Emmnuel kabeta chales.

.

Uguja zanzibar.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


uliyesoma.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: yohana alufons Anamtafuta husna hassan farahan,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: momo Anamtafuta fredrick saburi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: patrick Ramadhani mustafa Anamtafuta GLORY CHUBWA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: AMINA Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: the mr i k m the supe nature boy tz Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Flora Charles mgonja Anamtafuta Mwanaidi Abdi mkwizu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: fedrik ngowo Anamtafuta velonikamakweta,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta BWAKILA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...