patrick Ramadhani mustafa, namtafuta GLORY CHUBWA.


mimi ni mwanafunz wako ulienifundsha english shule ya msingi darasa la tano katika SHULE YA MSINGI IBOLOGERO KATIKA MKOA WA TABORA,IGUNGA


Mimi ni patrick Ramadhani mustafa, namtafuta GLORY CHUBWA.


Mawasiliano

Jina: patrick Ramadhani mustafa.

ANITAFUTE KWENYE NAMBA 0786183912.

NZEGA,SHINYANGA,TANZANIA.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-HONGERA-NDUGUU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: AMINA Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: the mr i k m the supe nature boy tz Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Flora Charles mgonja Anamtafuta Mwanaidi Abdi mkwizu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: fedrik ngowo Anamtafuta velonikamakweta,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta BWAKILA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: brendamutoni Anamtafuta amos,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...