Emanuel kabeta noni, namtafuta Hamisi jonhoni Noti.


Emanuel said


Mimi ni Emanuel kabeta noni, namtafuta Hamisi jonhoni Noti.


Mawasiliano

Jina: Emanuel kabeta noni.

.

Zanzibar.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KUKUTANA-MPENZI-FG94T.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Josephat masangwa Anamtafuta Sherida michael,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ephraim ibrahimu Anamtafuta tatu omary from songea bomba mbili,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ephraim ibrahimu Anamtafuta edmond mapunda,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Luciann Libori Kiwia Anamtafuta Side fundi viatu. Jully aroko haile na wengine,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Kulwa dosele Anamtafuta Nice David,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Ramadhan Banda Anamtafuta Hanifa ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...