Kulwa dosele, namtafuta Nice David.


Nimesoma nawe shule moja west serenget sec school


Mimi ni Kulwa dosele, namtafuta Nice David.


Mawasiliano

Jina: Kulwa dosele.

0763436921.

Nipo dar bok .



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide3-mliopoteana.GIF

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Ramadhan Banda Anamtafuta Hanifa ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Tini Hando Anamtafuta Eliza Paulo ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Sharifu khalidi issa Anamtafuta Farida selemani,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: iddy amiri Rajabu Anamtafuta swaumu idirsa ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...