Zawadi kingazi, namtafuta Maimuna Pius.


Tumesoma shule ya msingi mazoezi korogwe


Mimi ni Zawadi kingazi, namtafuta Maimuna Pius.


Mawasiliano

Jina: Zawadi kingazi.

Facebook jina ninalotumia Gift kingazi.

Arusha.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


ml.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: maria gasanya Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: iburahimu chacha Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Rashidi juma nyoni Anamtafuta yahaya juma nyoni,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: imani Anamtafuta vanessa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: michaeli j njno Anamtafuta meem sibirisn,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Amina Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Amina Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Peter kasaine Anamtafuta kelvin kwanzia nyamo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...