Marafiki-wa-enzi.GIF

** Rashidi juma nyoni, namtafuta yahaya juma nyoni.**


kaka mimi mdogoako lashidi naona tumepotezana mda sana atanamba yako sina kwanini?inakua ivyo sisi wote baba Mmoja mama mmoja alafu ubaya zaidi tuko wawili!


Mimi ni Rashidi juma nyoni, namtafuta yahaya juma nyoni.


Mawasiliano

Jina: Rashidi juma nyoni.

nakuomba tukutane nipo dar.

segelea.



Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>