Peter kasaine , namtafuta kelvin kwanzia nyamo.


tulikuwa na wewe mwisho 1998 shule ya msingi kmq


Mimi ni Peter kasaine , namtafuta kelvin kwanzia nyamo.


Mawasiliano

Jina: Peter kasaine .

nambari ya simu 0714908354 box 27 kajiadoka.

kajiado.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide3-mliopoteana.GIF

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: JOHN DONALD SENGEKA Anamtafuta Paulo Onesimo Makota,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Evodius diocles Anamtafuta Namtafuta Vaileth wa ruhanga malele nilisoma nae mafundisho ya dini ruhanga kashenge ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: paul Anamtafuta rucy,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Gabriel fabian kalinga Anamtafuta Janeth sirvesta waya,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Fatuma matata juma Anamtafuta hussein ismail ismail,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...