tito sougoree, namtafuta batrki na pendi mkwakwariko.


Tulicheza pamoja pati na pendi wakatihuo mkiwa kwa baba wa kambo alieitwa peter au mkwakwariko mlipenda kuiitumia neno tuna ubugia ugari kama uwali nipo kijijini njoge wilayani kongwa dodoma pia mamaenu na mamayangu walikuwa marafiki sana


Mimi ni tito sougoree, namtafuta batrki na pendi mkwakwariko.


Mawasiliano

Jina: tito sougoree.

0766 044915.

njoge kongwa dodoma.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-ZA-USIKU-KWA-NDUGU.JPG

.