Asia tesha magari, namtafuta Asunta.


Naomba urafikiasu


Mimi ni Asia tesha magari, namtafuta Asunta.


Mawasiliano

Jina: Asia tesha magari.

.

Msumbiji.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


SALAMU-ASUBUHI-987HGZ.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: godreach b kilala Anamtafuta nadia s mkumbwa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: salum miraj mgaya kingaru salum ngogo Anamtafuta watoto wa au ukoo wa mgaya kingaru au kingaru ngogo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: george atanasi luoga Anamtafuta atanasi luoga,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: nurdin mohamed machera Anamtafuta mkari wao,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...