salum miraj mgaya kingaru salum ngogo, namtafuta watoto wa au ukoo wa mgaya kingaru au kingaru ngogo.


mm ni salum miraj mtoto wa nne wa mzee miraj mgaya kingaru wa kilosa baba yangu mzee miraj amefariki mwaka 1997 kilosa mtendeni hivyo natafuta ndugu wa baba yangu maana nasikia wengine wapo dare esalaam na wengine uko ifakara na kidodi


Mimi ni salum miraj mgaya kingaru salum ngogo, namtafuta watoto wa au ukoo wa mgaya kingaru au kingaru ngogo.


Mawasiliano

Jina: salum miraj mgaya kingaru salum ngogo.

namba zangu za simu 0678123366 au 0625757267.

wilayani kilosa mkoa wa morogoro ,mtendeni.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide3-mliopoteana.GIF

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: george atanasi luoga Anamtafuta atanasi luoga,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: nurdin mohamed machera Anamtafuta mkari wao,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: PRINCE WILLIAM KABWENZE Anamtafuta SARAH NTALA or SARAH NTARA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Jackson Michael Anamtafuta Mutheu koli,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: NTUMBA KABWENZE PRINCE Anamtafuta RHODE AO RHODA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ELINEUSI.RUHAZI Anamtafuta JETURDA.JAKOBO,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...