NTUMBA KABWENZE PRINCE, namtafuta RHODE AO RHODA.


NILIVUNJIKAGA MKONO TULIPOKUA NAYE DARASA LA KWANZA SECONARY KU BOARDING SCHOOL TULIKOFUNDA NAYE
NILIAMBIWA ALIFIKA PIA PALE BUKAVU AKIWA NURSE


Mimi ni NTUMBA KABWENZE PRINCE, namtafuta RHODE AO RHODA.


Mawasiliano

Jina: NTUMBA KABWENZE PRINCE.

KWA SIMU (CALL AN WHATSAPP)+243825003151 na KWA EMAIL :moc.liamg|znewbakwp#moc.liamg|znewbakwp ao pkabwenze@congo-equipment.

KOLWEZI DR CONGO.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-TUKUTANE-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: ELINEUSI.RUHAZI Anamtafuta JETURDA.JAKOBO,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: JANETH NAFTALI SALEMA Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: grace muthini mwendwa Anamtafuta mutinda kyusu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: grace muthini mwendwa Anamtafuta mutinda kyusu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: nicholas muli Anamtafuta elizabeth mwikali,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...