MGANGA ELIUS KONDELA, namtafuta PETRO MAGIRI PHILIMBI.


TULISOMA WOTE NAMIBU PRIMARY SCHOOL NA CHITENGULE SEC SCHOOL 2010-2013


Mimi ni MGANGA ELIUS KONDELA, namtafuta PETRO MAGIRI PHILIMBI.


Mawasiliano

Jina: MGANGA ELIUS KONDELA.

SIMU NAMBA 0753103029 NA 0755760985.

MOROGORO.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KUKUTANA-MPENZI-FG94T.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elizabeth muli Anamtafuta bahati ambela,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: peter ziro wanje Anamtafuta salim sudi ngumbao,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: bertha sadik Anamtafuta cleophace,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: LUHEDA YLGL Anamtafuta luhede,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: salim makame kombo Anamtafuta safia moh'd salum,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Msafiri Francis peter Anamtafuta Crissford &Dograss,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...