Elizabeth muli, namtafuta bahati ambela.


namtfuta sana rafiki ynguvkipenzi


Mimi ni Elizabeth muli, namtafuta bahati ambela.


Mawasiliano

Jina: Elizabeth muli.

+12168608787.

amercan.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-MLO-MWEMA-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: peter ziro wanje Anamtafuta salim sudi ngumbao,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: bertha sadik Anamtafuta cleophace,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: LUHEDA YLGL Anamtafuta luhede,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: salim makame kombo Anamtafuta safia moh'd salum,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Msafiri Francis peter Anamtafuta Crissford &Dograss,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: MAIKO MAHINYILA Anamtafuta VICKI,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...