peter ziro wanje, namtafuta salim sudi ngumbao.


ni mimi rafiki yko tuliyekua ste mtaan peter


Mimi ni peter ziro wanje, namtafuta salim sudi ngumbao.


Mawasiliano

Jina: peter ziro wanje.

kupitia simu.

mwarandinda.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


uliyesoma.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: bertha sadik Anamtafuta cleophace,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: LUHEDA YLGL Anamtafuta luhede,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: salim makame kombo Anamtafuta safia moh'd salum,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Msafiri Francis peter Anamtafuta Crissford &Dograss,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: MAIKO MAHINYILA Anamtafuta VICKI,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...