salim makame kombo, namtafuta safia moh'd salum.


mimi salim tulosoma pamoja skuli ya jano'ombe


Mimi ni salim makame kombo, namtafuta safia moh'd salum.


Mawasiliano

Jina: salim makame kombo.

kupitia facebook.

migombani.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


tafuta-rafiki.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Msafiri Francis peter Anamtafuta Crissford &Dograss,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: MAIKO MAHINYILA Anamtafuta VICKI,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Vicent Christopher Kagoma Anamtafuta Fortunatus Gaspar Joseph Batenda,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Emanuel Fanuel Anamtafuta Sophia Issa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...