Vicent Christopher Kagoma, namtafuta Fortunatus Gaspar Joseph Batenda.


Tumepotezana toka tulipomaliza elimu ya msingi Kahama shule ya msingi Kibondo Kigoma mwaka 1991.


Mimi ni Vicent Christopher Kagoma, namtafuta Fortunatus Gaspar Joseph Batenda.


Mawasiliano

Jina: Vicent Christopher Kagoma.

Atumie namba zifuatazo 0763573882 au 0759868879 .

Kwa sasa niko Mwanza masomoni ila kikazi niko Kibondo..



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


SALAMU-ASUBUHI-987HGZ.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Emanuel Fanuel Anamtafuta Sophia Issa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Paschal zengo Reuben Anamtafuta Maziku paul kashetela,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: PATRICK KENNETH BARANUBA Anamtafuta PAUL MKOLOMA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: titis muchui Anamtafuta kangendo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Josua Amosi Anamtafuta Ainess Samweli,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...