Emanuel Fanuel, namtafuta Sophia Issa.


Sophia Nilisoma nae shule ya sekondar kimaseki iliyopo jijini Arusha,sophia alikuwa mbele yangu kimasomo sophia alikuwa na rafiki yake aliyeitwa naomi,sophia alikuwa anaishi Shamsi,popote ulipo naomba unitafute nilikutafuta kwa muda mrefu sana nisijue nitakupata vipi,leo yaweza ikawa bahati yangu kukutana na ww tena.


Mimi ni Emanuel Fanuel, namtafuta Sophia Issa.


Mawasiliano

Jina: Emanuel Fanuel.

0757863734 au 0657231258.

Nipo Dar es salaam.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-PONGEZI-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Paschal zengo Reuben Anamtafuta Maziku paul kashetela,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: PATRICK KENNETH BARANUBA Anamtafuta PAUL MKOLOMA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: titis muchui Anamtafuta kangendo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Josua Amosi Anamtafuta Ainess Samweli,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Imani Yona John Anamtafuta Amina,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...